



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

BARAZA LA SANAA LA TAIFA (BASATA)



FOMU YA UHAKIKI WA NYIMBO

Taarifa za wimbo

1. **Jina la msanii:** Omary Ally Mwanga (Marioo)
2. **Jina la wimbo:** iPhone Users
3. **Jina la Mtozi:** Deestar/CookieDady
4. **Tarehe ya Kutoka:** 07/08/2024

Daraja la wimbo

WW (U)	WM13(U13)	WM16(U16)	WZ18 (A)	MM (SS)	KK (R)	X
					✓	

Moani ya Mhakiki

Wimbo huu una maudhui mazuri kwa sababu una lengo la kuburudisha jamii huku ukisifia matumizi ya simu aina ya iphone kutokana na ubora wake katika upigaji wa selfie, katika matumizi ya lugha msanii ameweza kukata baadhi ya maneno na kuweza kuleta ukakasi au maana tofauti kwa mashabiki/hadhira ya wimbo huu, msanii ameweza kulikata neno “**Kumaanisha**” na kuwa “**kuu**” lakini katika utamkaji inaleta ukakasi.

Kutokana na kanuni ya Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) wimbo wa iphone users unapewa Daraja **KK** sawa na **R** yaani kazi hii ya Sanaa imekataliwa kutumika kwa namna yoyote ile.

ANGALIZO:

Wimbo huu usiendeleo kufanyiwa promotion, Usipigwe kwenye vyombo vya habari kutokana na kuwepo Kwa neno Hilo lenye ukakasi, hadi pale msanii atakapobadilisha neno hili.

Saini ya Mhakiki


Kefa Mahenge
AFISA SANAA

TAREHE 07/08/2024