



# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

BARAZA LA SANAA LA TAIFA (BASATA)



## FOMU YA UHAKIKI WA NYIMBO

### Taarifa za wimbo

1. **Jina la msanii:** Meja Kunta ft Mabantu & Chid benzi
2. **Jina la wimbo:** Hassani Remix
3. **Jina la Mtozi:** Kenny
4. **Tarehe ya Kutoka:** 05/09/2024

### Daraja la wimbo

WW (U)	WM13(U13)	WM16(U16)	WZ18 (A)	MM (SS)	KK (R)	X
					✓	

### Moani ya Mhakiki

Wimbo Kwa ujumla haujazingatia muongozo wa maadili kwani wasanii wameshindwa kutumia Tafsida na wametumia maneno ambayo moja Kwa Moja yanaleta ukakasi kwa wasikilizaji au hadhira ya wimbo huu, maneno hayo ni kama vile **Nyege, Kijambio, Tako na Amejamba**. Wimbo huu umekiuka kanuni namba 25 kifungu cha 6 ambayo inasema wimbo usihudhurishe lugha chafu na matusi.

Kutokana na kanuni ya Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) wimbo wa Hassan Remix unapewa Daraja KK sawa na **R** yaani wimbo huu hautakiwi kupigwa au kuoneshwa mahali popote nchini.

### ANGALIZO:

Wimbo huu usiendelee kufanyiwa promotion, Usipigwe kwenye vyombo vya habari kutokana na kuwepo Kwa maneno Hayo yenye ukakasi kwa wasikilizaji.

### Saini ya Mhakiki

Mudi Paulo Kornel  
AFISA SANAA

KAIMU MKURUGENZI SEHEMU YA MUZIKI

TAREHE 06/09/2024